หน้าอก
ศัลยกรรมหน้าอก แทงเกิ้ล
ศัลยกรรมหน้าอก โมติว่า
ศัลยกรรมหน้าอก BellaJel Micro
ศัลยกรรมหน้าอก INSPIRA
ศัลยกรรมหน้าอก MAMA
ศัลยกรรมหัวนม
โครงหน้า
ศัลยกรรมตัดกราม UV
ศัลยกรรมกระดูกปลายคาง
ลดขนาดโหนกแก้มแบบ SLIM
ปรับโครงหน้าแบบ QUICK
ตา
NANA EYE
ศัลยกรรมตาสองชั้น
มัดกล้ามเนื้อตา
เปิดหัว-เปิดหางตา
ใต้ตาหมองคล้ำ
ศัลยกรรมตาสำหรับผู้ใหญ่
ศัลยกรรมแก้ไขตา
จมูก
ศัลยกรรมจมูก EDGE
ศัลยกรรมจมูกนิ่ม
ปลูกถ่ายเนื้อเยื่อจมูก
ศัลยกรรมปลายจมูก
ศัลยกรรมจมูกยอดนิยม
ตัดปีกจมูก
ศัลยกรรมแก้ไขจมูก
ร่างกาย
ดูดไขมันแบบ MAXIMUM
ดูดไขมันไซด์ 44
ศัลยกรรมหน้าท้อง MAMA
ชะลอวัย
ปลูกถ่ายไขมัน NANA PRP
ปลูกถ่ายไขมัน cell by cell
ยกกระชับ
ยกกระชับแบบไม่กรีด
ยกกระชับแบบกรีด
ผู้ชาย
ศัลยกรรมตาสองชั้น (ไม่มีชั้นตา)
ศัลยกรรมจมูก EDGE Line
ศัลยกรรมโครงหน้าแบบไอดอล
เต้านมโตในผู้ชาย
แผนกผิวหนัง
ฟิลเลอร์
โบท็อก
สกัลป์ทรา
Hydro injection
Contouring injection
Shurink lifting
Whitening program
Pore & Acne Scar Program
ปิดเมนูทั้งหมด

menu

QUICK
온라인상담 ปรึกษาออนไลน์
페이스북 FACEBOOK
인스타그램 INSTAGRAM
라인상담 LINE
구글블럭 BLOG
유튜브 YouTube
오시는길 วิธีการเดินทาง
  • โทรปรึกษา

+82-70-5202-8826

• เวลาให้บริการ

10:00~19:00

OPEN: QUICK MENU CLOSE: QUICK MENU

แนะนำโรงพยาบาล

NANA PLASTIC SURGERY

มีเดีย&ข่าวสาร

ข่าวสารจากโรงพยาบาลนานะ

게시글 검색
[นานะพาเพลิน] 9 มีนาคม 2562 งานปรึกษาศัลยกรรมกับโรงพยาบาลนานะ ณ สปป.ลาว
나나성형외과
2019-03-19 14:38:27
สวัสดีค่ะ 
เมื่อวันเสาร์-อาทิตย์ที่ผ่านมา 
มีงานปรึกษาศัลยกรรมกับโรงพยาบาลนานะ 
วันที่ 9 มีนาคม : ณ สปป.ลาว โรงแรม CROWNE PLAZA VIENTIANE
วันที่ 10 มีนาคม : ณ ประเทศไทย โรงแรม HILTON สุขุมวิท 24
ทั้งเซเลป นางแบบ เน็ตไอดอลชื่อดัง ตบเท้าเข้าร่วมงานกันอย่างคับคั่งเลยนะคะ

ท่านแรกที่เข้าพบคุณหมอตั้งแต่เช้าเลย
ก็คือ ช่างแต่งหน้าชื่อดัง คุณอเล็กซ์ ค่ะ 
งานรัดตัวทั้งวัน แต่ก็ไม่พลาดที่จะปลีกตัวมารอพบคุณหมอตั้งแต่เช้า
ขอบคุณมากเลยนะคะ (✿ )
 ปรึกษากับคุณหมอฮวังอยู่พักใหญ่ 
ก็ตกลงใจจะเดินทางมาผ่าตัดกับคุณหมอเร็วๆนี้นะคะ 
รอติดตามได้เลยค่ะ 

ท่านต่อมาที่มาพร้อมกับออร่าแห่งความสวย ≧◡≦ นั่นก็คือ
น้องวันใหม่ มนต์จำปาธรรมวงศ์
สาวน้อยที่มีดีกรีจากการผ่านเวที MISS INTERNATIONAL QUEEN 2016 มาแล้วนะคะ
✌.ʕʘ‿ʘʔ.✌
ถึงจะสวยขนาดนี้แล้ว แต่แน่นอนว่า ทุกคนมีความกังวลเกี่ยวกับใบหน้า
ในจุดที่คนอื่นมองไม่เห็นนะคะ 
มาหาคุณหมอครั้งนี้ น้องวันใหม่คุยกับคุณหมอฮวังแบบลงรายละเอียด
จบการปรึกษากับคุณหมอปุ๊บ ตัดสินใจบินด่วนปลายเดือนนี้เลยค่ะ
ติดตามเรื่องราวของเธอได้เร็วๆนี้นะคะ 
(ノ◕ヮ◕)ノ*:・゚✧
✿ บรรยากาศงานปรึกษา 
ที่ปรึกษาของเรา ให้บริการแบบครบวงจร
เพื่อไม่ให้รายละเอียดใดๆขาดตกบกพร่อง 
ที่ปรึกษาจะเป็นล่ามให้เอง ตั้งแต่การปรึกษากับคุณหมอ
ไปจนถึงดูแลอธิบายเกี่ยวกับรายละเอียดปลีกย่อยในการเดินทางมาผ่าตัดที่เกาหลี
มาถึงที่เกาหลีแล้ว ที่ปรึกษาที่เคยพบที่งานปรึกษา
ก็จะเป็นผู้ดูแลเคสให้ เรียกว่าระบบการดูแลเคสที่นานะนั้น
ทีมงานที่ได้พบที่งานปรึกษา และทีมงานที่โรงพยาบาล เป็นทีมเดียวกัน 
✧*:・゚เพื่อไม่ให้พลาดรายละเอียดที่เคยปรึกษากับคุณหมอมาเลยนะคะ *:・゚✧

บรรยากาศในงานปรึกษา ถึงจะเป็นการพบกันครั้งแรกของทั้งสองฝ่าย
และเป็นเรื่องของการผ่าตัด 
แต่บรรยากาศในงานก็เป็นอย่างภาพเลยค่ะ 
O(≧▽≦)O
พูดคุยกันอย่างสนุกสนาน เป็นกันเองมากๆ ヾ(〃^∇^)ノ

จบลงแบบ Happy Endingอีกครั้งนะคะ
สำหรับงานปรึกษาศัลยกรรมกับนานะ ณ สปป.ลาว โรงแรม CROWNE PLAZA VIENTIANE
ไว้พบกันใหม่ที่งานปรึกษาศัลยกรรมในครั้งหน้านะคะ 

ขอบคุณที่ติดตามอ่านบล็อคค่ะ 

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่LINE
@nanahospital.th
 LINE: @nanahospital.th

IG: nanahospital.th
TWITTER: th_nanahospital

FREE