แนะนำโรงพยาบาล

NANA PLASTIC SURGERY

มีเดีย&ข่าวสาร

ข่าวสารจากโรงพยาบาลนานะ

게시글 검색
[ศัลยกรรมหน้าอก] เสริมBellaGel Microด้วยการกรีดใต้ราวนม - PART2
나나성형외과
2019-09-26 14:37:30
สวัสดีค่ะ
นานะ นะคะ
เมื่อวานนี้ สาวน้อยเกาหลี เล่าถึงประสบการณ์การเสริมหน้าอก
ตั้งแต่ก่อนตัดสินใจผ่าตัด ไปจนถึงรีวิวหน้าอก 1 เดือนหลังผ่าตัดให้ได้ชมกัน
ท่านไหนที่เพิ่งเข้ามาที่เอนทรีนี้ 
สามารถอ่านเรื่องราวของเธอย้อนหลังได้ที่ลิงค์ด้านล่างนี้เลยค่ะ

วันนี้เธอจะมารีวิวต่อนะคะ 
แอบกระซิบว่า รีวิวนี้ ไม่ยาวเหมือนรีวิวครั้งที่แล้วค่ะ ><
ไปชมกันเลยนะคะ

เผื่อท่านไหนจำไม่ได้ ภาพด้านล่างนี้ คือหน้าอกของเราก่อนเสริมเบลล่าเจลนะคะ 
มีการใส่เสื้อในโกงไซด์กันนิดหน่อยค่ะ 

ส่วนภาพด้านล่างนี้ ไม่มีการใส่เสื้อในโกงหน้าอกแน่นอนนะคะ 
ของจริงค่ะ >___<
หลังผ่าตัด 3 เดือนนะคะ 
ดูกี่ครั้งก็ปลิ้มกับวอลลุ่มหน้าอกที่สวยเป็นธรรมชาติ

ตัดภาพไปที่ 7เดือนหลังผ่าตัดค่ะ
เวลาผ่านไป ไวเหมือนโกหกเลยใช่มั๊ยคะ
เราคุ้นเคยกับหน้าอกนี้ ประหนึ่งเป็นหน้าอกจริงของเราที่ใหญ่มาตั้งแต่กำเนิดเลยค่ะ ㅋㅋㅋ
ตอนนี้ไม่ว่าจะกระโดด จะวิ่ง หรือมีactivityใดๆ 
หน้าอกก็เคลื่อนไหว เด้งดึ๋งอย่างเป็นธรรมชาติ
หน้าร้อนที่ผ่านมา ทั้งใส่บิกินี่ ใส่เสื้อคอกว้างได้อย่างมั่นใจ
 ใครว่า 280CC เล็ก ~ เราเถียงเลยนะคะ
ตอนนี้วัดไซด์หน้าอก ขนาดไซด์เสื้อชั้นในของเราอยู่ที่ 70Cค่ะ >///< 
(หน้าอกBellaGel Micro size 280CCทั้งสองข้าง)
 หน้าอกสวย เราก็อยากบอกต่อนะคะ ≧◡≦
วันนี้ ขอจบรีวิวไว้เพียงเท่านี้ค่ะ 
ขอบคุณที่ติดตามอ่านกันนะคะ 

ติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่ไลน์ @nanahospital.com ค่ะ